DIỄN ĐÀN CHUYÊN VỀ NGHỆ THUẬT LÂN SƯ RỒNG CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Anh em diễn đàn chú ý! Từ 21 giờ ngày 01/07 đến 7 giờ ngày 02/07 diễn đàn sẽ tổ chức bảo trì thay đổi diễn đàn mới, có thể sẽ không truy cập vào một số mục trong diễn đàn được, mọi chi tiết liên lạc Danh admin.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Similar topics
Latest topics
» Ship đâu Lân giá bao nhiêu
Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeSat Jan 11, 2014 4:47 pm by nickgi

» cần người hướng dẫn đánh trống!!!!!!!!!!1
Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeFri Jan 10, 2014 11:37 pm by nickgi

» Rồng gì mà ít quá
Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeSat Sep 28, 2013 2:33 pm by ngoclongduong_hue

» Khung lân mây làm tại nhà
Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 7:27 pm by katarina_bmt

» 1 bài nhạc Hoa hay hay [lâu rất lâu rùi]
Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 2:59 pm by linhbuu

» Vạn Hưng Đường 2012 (Trà Vinh)
Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeMon Sep 02, 2013 11:48 am by rac_rper

» Cần Mua Chành Thanh Lý của Các Đội Ở TP HCM
Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeWed Aug 14, 2013 2:59 pm by Mr_Leo

» Hải Nam Liên Hữu Vía Bà Châu Đốc 2013
Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeSun Jun 30, 2013 10:29 am by huynhthocuong

» https://www.youtube.com/watch?v=yzQRMh0asMo
Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeMon Jun 03, 2013 1:34 pm by caoliondancelaivienkieu

Navigation
 Portal
 nội quy
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates

Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)

Go down 
tessu
ka.lee_205
sikute
no1_boykut3
yhqq520
buidokhacsy
VanTrangno1
Admin
lsrhoavuduong
ho_trungtin_ho
Lsr_TuoiTre
15 posters
Tác giảThông điệp
Lsr_TuoiTre

Lsr_TuoiTre

Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Empty
Bài gửiTiêu đề: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeThu Jan 21, 2010 11:00 am

Tại đoàn em mới thành lập dc 2 năm ah` nên chưa bik làm cái gì hết , có gì các huynh chỉ em cách làm đâu lân đi !!! www.lsrtuoitre.come.vn
ho_trungtin_ho

ho_trungtin_ho

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeThu Jan 21, 2010 11:03 am

neu chi trong day thi co chi toi gia em cung khong biet lam dau
Lsr_TuoiTre

Lsr_TuoiTre

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeThu Jan 21, 2010 11:10 am

ax !!! chứ làm cách nào anh ???
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeThu Jan 21, 2010 11:18 am

thì phải tự thân vận động thôi
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeThu Jan 21, 2010 2:23 pm

nghĩa là từ an gian em đạp xe đạp lên đây học làm đó. hehe nói giỡn thôi chứ hình tư lệu thì chưa đủ đâu em à, em bắt buộc phải có 1 cái gọi là " căn bản"
https://kienthangduong.forumvi.com
VanTrangno1

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeThu Jan 21, 2010 3:51 pm

Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) 214113 may' bac' em la` mem kua~ lsr Van Trang thanh` pho' phan rang can my' pac' chj~ bao~
Lsr_TuoiTre

Lsr_TuoiTre

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeThu Jan 21, 2010 8:59 pm

uh` em biết rồi Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) 642864
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeThu Jan 21, 2010 9:55 pm

mà thử mò coi, chắc cũng làm được đó
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeThu Jan 21, 2010 10:05 pm

coi chừng mò trúng...
buidokhacsy

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeMon Jan 25, 2010 2:05 pm

ặc chúng j
yhqq520

yhqq520

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeTue Feb 09, 2010 4:19 am

Các bước cơ bản bạn nên nắm lấy nè
1) Phần khung
2) Tới thiết lập phần xương cứng
3) Bắt đầu làm từ cái tráng về phía sau
4) Mỏ
5) Mắt
6) Sóng Mũi
7) Mấy cái có thể làm riêng để ghép vô như: Lổ mũi, sói đằng sau và lỗ tai, xong cái càm
Cool Dùng kẽm cứng để làm mí mắt cho nó chóp, đằng sau lổ tai, rồi cái sừng nên setup thêm vài lỗ đễ sẵn cho việc khai quang có buộc cái nơ cũng dễ.
9) Dán vãi
10) Dán giấy
11) Nếu muốn dán De Can xong
12) Sơn lớp tẩy, màu trắng cho nét vẽ
13) Lên màu chính, rồi lên dầu bóng
14) Dán vãi cho con mắt
15) Dán lông cho toàn thành phần
16) Thiết lập dây kéo cho mắt và lổ tai có cái system chung
17) Đến lượt 2 cục xinh xinh trên lổ mũi và mắt
18) Ghép đuôi lân xong, kekeke!
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeTue Feb 09, 2010 9:23 am

làm nhanh quá ta
yhqq520

yhqq520

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 10:52 pm

Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) 736350 Em, cái website em nó lấp nhạc hay đấy... Vừa vô web hình ảnh nó ra nhạc Khánh Phương hay quá....
no1_boykut3

no1_boykut3

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeTue Feb 16, 2010 2:15 pm

hay là mấy sư wuynh post cái clip cách làm lân lên cho anh em học, chứ viết hok em cũng chẳng bt cai' j`
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeWed Feb 24, 2010 8:47 am

trời ạ, bác có biết số đo từng cây chưa, ko lẽ viết hết số do8 của con lân hả. nói vậy mà nghe được. chỉ còn cách là phải đi học thôi
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeWed Feb 24, 2010 7:21 pm

phải bắt đầu từ lớp lá thôi
yhqq520

yhqq520

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeMon May 24, 2010 11:19 am

buidokhacsy Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) 969138 Sao em lấy Logo Áo anh cho xem bỏ lên Avatar O.o!
sikute

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeWed Sep 22, 2010 12:35 pm

aj pjet lam dau lan cho em xin caj nick chak va chj em
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeWed Sep 22, 2010 12:50 pm

chỉ qua yahoo thì pó tay thôi em à
ka.lee_205

ka.lee_205

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeTue Nov 22, 2011 4:11 pm

E mún học làm lân luôn ae nào biế thì chỉ mình giúp.
yh mình nè:ka.lee_205
tessu

tessu

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeThu Dec 15, 2011 2:00 pm

pác Danh post cuốn cửu âm chân kinh đi Shocked
tinhanhtptv

tinhanhtptv

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeSat Dec 31, 2011 12:57 am

Wink chai` có ji` khó chứ, mua 1 cái về tháo ra la biết làm liền!!! cat
quang_trung_duong

quang_trung_duong

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeSat Dec 31, 2011 12:17 pm

tinhanhtptv đã viết:
Wink chai` có ji` khó chứ, mua 1 cái về tháo ra la biết làm liền!!! cat
rất đúng
lsrvinhphuduong

lsrvinhphuduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 10:17 am

Bác bít làm đầu lân tui bst làm đầu rồng với sư jajajajaja
thanhday

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitimeSat Mar 10, 2012 10:40 am

có ai quen hùng anh đường thì cho em xin zô đoàn zới nha thanks lém
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)   Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa) Icon_minitime

Hướng dẫn em làm đầu lân đi (hình minh họa)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hướng dẫn cách UpLoad Hình Vào Diễn Đàn
» Cập nhật tiếp hình ảnh mini show 29/4 Minh Hào.....
» Úp tặng cho mấy bác trên diễn đàn xem típ ( hình do andyone đồng nghiệp mình cung cấp )