DIỄN ĐÀN CHUYÊN VỀ NGHỆ THUẬT LÂN SƯ RỒNG CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!

DIỄN ĐÀN CHUYÊN VỀ NGHỆ THUẬT LÂN SƯ RỒNG CỦA NGƯỜI VIỆT NAM

Trang ChínhTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Anh em diễn đàn chú ý! Từ 21 giờ ngày 01/07 đến 7 giờ ngày 02/07 diễn đàn sẽ tổ chức bảo trì thay đổi diễn đàn mới, có thể sẽ không truy cập vào một số mục trong diễn đàn được, mọi chi tiết liên lạc Danh admin.

Share | 

Các bác xem đoàn nào đúng đoàn nào sai !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
lsr_nguyentruongthinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bác xem đoàn nào đúng đoàn nào sai !   Sat Oct 02, 2010 6:56 am

đi đấu nhớ thử hàng nhật nha bác haha... đề phòng sơ hở kaka :smile:
Xem lý lịch thành viên
chananduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bác xem đoàn nào đúng đoàn nào sai !   Mon Oct 04, 2010 8:58 pm

ko cần đâu , ta lấy máy hàn hàcái chuồng nhốt tụi nó lãi là hết wậy àh
Xem lý lịch thành viên
lsrbachngocduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bác xem đoàn nào đúng đoàn nào sai !   Mon Oct 04, 2010 9:33 pm

mã tấu đâu hết :beat_brick:
Xem lý lịch thành viên
chananduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bác xem đoàn nào đúng đoàn nào sai !   Mon Oct 04, 2010 10:11 pm

xài mấy cái đó bị boss còng đầu đó
Xem lý lịch thành viên
lsr_tinnghiaduong1

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bác xem đoàn nào đúng đoàn nào sai !   Mon Oct 04, 2010 10:50 pm

ky` anh duong nay mat lich su qua' 3 nam truoc minh con di cho tuan anh luc theo doan dung~ ve dau tien^" co' 1 dong gan^` don nhu pac' neu tren ten ji ma wen rui minh chi~ co' chu~ AN o dau tieng^" chu~ tiem vang ` treo lon^ co' tam' thiep ma no chuI~ um xum bo tay luon dung la binh duong phuc tap thiet nhung ma noi ve phuc tap o day co pac' nao ve tay ninh mua' chua neu^' chua ai di minh noi 1 cau cac' pac' nghe ko shoc moi la nam 2010 vua rui ve khu du linh LONG DIEN SON tay ninh mua' .... mua trong do' thi 3 ngay mung 1 2 3 tui minh mua mung 1 mung 2 mung 3 chi~ mua' co ty' chay qua nha ong giap dong mua' thi co 4 doi lan khac' chay lai bao cho~ cua~ may' chu' mua thi ve ma mua chu ma di mua' lung tung thi tui nay danh' thiet do' .......... cac' pac' xem 4 doi lan o tay ninh noi nhu vay thi cac' pac' nghi~ sao ve tinh hinh LSR tai day nam nay nam 2011 o do' keu xuong ky hop dong gia' tien cao hon truoc 10tr ma ko dam' di ky' hop dong luon vay la cac pac' hieu ~ rui tinh o tay ninh phuc tap hon binh duong nhieu^`
Xem lý lịch thành viên
Lion
MOD
MOD

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bác xem đoàn nào đúng đoàn nào sai !   Tue Oct 05, 2010 7:09 pm

Thật là bực quá đi .Tụi này nó nghĩ thấy đoàn khác là kiếm chuyện. Thay zì gặp nhau tay bắt mặt mừng chào anh đoàn anh ỡ đâu thì sẻ vui hơn . Mấy thằng này đấu zới nó múa zửa chừng quăn đầu lân rút súng ra hõi giờ mày muốn gì nó mới sợ . Kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bác xem đoàn nào đúng đoàn nào sai !   Tue Oct 05, 2010 8:01 pm

pac' co sung hok cho muon mot co ve ghi' vao` dau^` no hihih :boss:
Xem lý lịch thành viên
kid_damme_lsr

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bác xem đoàn nào đúng đoàn nào sai !   Tue Oct 05, 2010 8:38 pm

ầy...wánh nhau bằng đầu lân lun ák...ở wê mình mấy zụ này cũng từng xảy ra mà còn đỗ máu nữa...vào mấy năm trước đoàn An Hội zới Tân An cũng xử nhau vì vụ việc tương tự zậy...wánh mà lấy đao kiếm múa võ để chém đỗ máu làm vài người vào viện lun...sau đó 2 đoàn này bị cấm múa mấy ngày...tại hok fải ng trong cuộc nen pít sơ sơ zậy thui
Xem lý lịch thành viên
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bác xem đoàn nào đúng đoàn nào sai !   Tue Oct 05, 2010 9:52 pm

cấm múa ji` có mấy ngày vậy bác, ta thấy mấy bác ko nên dùng vũ lực, 1 điều nhịn chín điều lành

LÂN VÀ GÁI ĐẸP > NIỀM ĐAM MÊ BẤT TẬN
-------------------------------------------------------------

Nick yahoo: hoavuduong_liondance
Xem lý lịch thành viên
kid_damme_lsr

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bác xem đoàn nào đúng đoàn nào sai !   Tue Oct 05, 2010 10:00 pm

hok pít nữa...nghe nói zậy thui...mà e cũng thấy mấy pữa 2 đoàn này hok múa rùi mấy pữa sao mới thấy
Xem lý lịch thành viên
club_volan_dian

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bác xem đoàn nào đúng đoàn nào sai !   Fri Oct 08, 2010 2:19 pm

đoàn kỳ anh đường toàn là giang hồ nhock ! ko có văn hóa là đúng ! thành viên đến từ Dĩ An ghi nhận !
Xem lý lịch thành viên
Lion
MOD
MOD

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bác xem đoàn nào đúng đoàn nào sai !   Fri Oct 08, 2010 2:24 pm

Cho vô tù hết đi đễ tụi nó múa làm nhục lân sư rồng !Bây giờ mấy đoàn có tiếng không nói mấy đoàn nhỏ ai cũng sợ vì nhìn mặt toàn cô hồn !

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bác xem đoàn nào đúng đoàn nào sai !   

Các bác xem đoàn nào đúng đoàn nào sai !
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2