DIỄN ĐÀN CHUYÊN VỀ NGHỆ THUẬT LÂN SƯ RỒNG CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Anh em diễn đàn chú ý! Từ 21 giờ ngày 01/07 đến 7 giờ ngày 02/07 diễn đàn sẽ tổ chức bảo trì thay đổi diễn đàn mới, có thể sẽ không truy cập vào một số mục trong diễn đàn được, mọi chi tiết liên lạc Danh admin.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Ship đâu Lân giá bao nhiêu
Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSat Jan 11, 2014 4:47 pm by nickgi

» cần người hướng dẫn đánh trống!!!!!!!!!!1
Mấy pác xem dùm Icon_minitimeFri Jan 10, 2014 11:37 pm by nickgi

» Rồng gì mà ít quá
Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSat Sep 28, 2013 2:33 pm by ngoclongduong_hue

» Khung lân mây làm tại nhà
Mấy pác xem dùm Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 7:27 pm by katarina_bmt

» 1 bài nhạc Hoa hay hay [lâu rất lâu rùi]
Mấy pác xem dùm Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 2:59 pm by linhbuu

» Vạn Hưng Đường 2012 (Trà Vinh)
Mấy pác xem dùm Icon_minitimeMon Sep 02, 2013 11:48 am by rac_rper

» Cần Mua Chành Thanh Lý của Các Đội Ở TP HCM
Mấy pác xem dùm Icon_minitimeWed Aug 14, 2013 2:59 pm by Mr_Leo

» Hải Nam Liên Hữu Vía Bà Châu Đốc 2013
Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Jun 30, 2013 10:29 am by huynhthocuong

» https://www.youtube.com/watch?v=yzQRMh0asMo
Mấy pác xem dùm Icon_minitimeMon Jun 03, 2013 1:34 pm by caoliondancelaivienkieu

Navigation
 Portal
 nội quy
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates

Mấy pác xem dùm

Go down 
bd_2012
redevil07
quang_trung_duong
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ
Admin
jonq11
10 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
jonq11

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSat Feb 11, 2012 5:03 pm

như topic pác hoavũ nói : https://kienthangduong.forumvi.com/t6048-topic
https://kienthangduong.forumvi.com/t6718-topic#77768
Trích dẫn :
tình hình là thời gian này mình nghe nhiều anh em nói là nick yahoo: cuahanglansurongag , tự xưng là giám đốc công ty vàng anh gì gì đó, chuyên đi nói xấu về diễn đàn và ban quản trị, và chuyên chém gió, ví dụ như: thành vien của kunsengkeng, bán lân cho kwong ngai, chuyên xuất khẩu lân đi nước ngoài... và đặc biệt là thường hứa hẹn tài trợ cho các đoàn lân, thay mặt ban quản trị tôi xin thông báo cho anh em biết, theo điều tra thì cuahanglansurongag là một nhân vật vô danh ở an giang, không biết một tí gì về múa lân nhưng lại đi quăng bom cho các đoàn lân khác và tự thủ dâm tinh thần đề nghị anh em hết sức thận trọng khi nói chuyện với nhân vật này kẻo ôm mấy tấn bom về nhà
Trích dẫn :
đại diện ban quảng trị tôi xin thông báo cho toàn thể anh em trong giới lân sư rồng biết để đề phòng

như đã cảnh báo trước kia nhân vật cuahanglansurongag chuyên đi quăng bom chém gió với anh em( nếu ai chưa biết thì đọc lại bài viết này: https://kienthangduong.forumvi.com/t6048-topic) nhưng tưởng nhân vật này chỉ đi quăng bom chém gió chỉ để thỏa mãn niềm đam mê và thủ dâm tinh thần nhưng rất tiếc 1 chuyện đau lòng đã xảy ra có người đã thông báo với ban quảng trị diễn đàn là đã bị nhân vật này lừa tình và cụ thể câu chuyện là như sau: nhân vật A( đc đề nghị giấu tên) đã bị cuahanglansurongag quăng bom chém gió và đã nhẹ dạ cả tin khi quyết định mua con rồng với giá 14tr của cuahanglansurongag, sau khi đặt cọc 1tr3 thì cuahanglansurongag đã biến mất với số tiền trên. 1 lần nữa ban quảng trị xin thông báo cho anh em đề phòng kẻ gian lừa đảo, khi mua đồ cần tìm đến địa chỉ có uy tín để tránh xảy ra trường hợp đau lòng tương tự.

p/s: hiện nay nick cửa hàng Yến Kim online là: cuahanglansurong, còn nhân vật lừa đảo kia tạo nick tương tự là cuahanglansurongag gần giống nhằm lợi dụng uy tín của cửa hàng Yến Kim nhằm mục đích lừa đảo, anh em cẩn thận kẻo bị lừa tình và tiền oan uổng

ĐẠI DIỆN BAN QUẢNG TRỊ: lsrhoavuduong

Trích dẫn :
ta biết thằng này...đã từng típ chiêu vs nó.....thằng này nội công chém gió đại pháp cũng khá....nhưng tại ta wá giỏi nên ko dính chưởng của nó...ta nhớ hồi nó chém nó là đoàn liên hoa nữa mà ko biết có đúng ko....chỉ đoàn đc chữ ag là an giang
em xin chứng minh là pác cuahanglansurongag này ko phải là đoàn liên hoa
nên các pác thông cảm đừng có nói là pác này trg đoàn liên hoa
đoàn liên hoa của chúng em ko có chứa những hạng người như vậy đâu
thanks các pác hiểu cho đoàn chúng em
thanks các pác đã đọc

Ý kiến pác trụ:
Trích dẫn :
Mình kiến nghị, toàn thể anh em không giao dịch qua đường online, chỉ giao dịch khi gặp trực tiếp mà thôi, vấn đề này là vấn đề nhạy cảm và đây cũng chính là lý do tại sao mình lại bảo các bạn đăng ký cửa hàng buôn bán để ban quản trị dễ xác minh và quản lý.

Được sửa bởi jonq11 ngày Sun Feb 12, 2012 6:28 pm; sửa lần 3. (Reason for editing : ghdfgdf)
jonq11

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSat Feb 11, 2012 5:10 pm

đoàn liên hoa chúng em ko có chứa loại hạng người như vậy đâu
mong các pác hiểu dùm
jonq11

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSat Feb 11, 2012 6:52 pm

bay lên nào
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSat Feb 11, 2012 9:45 pm

jonq11 đã viết:
mong các pác hiểu dùm

UH em nói đúng, cũng ko phả đoàn em, vì người lừa đảo đó ở rạch giá an gan g2 mà
https://kienthangduong.forumvi.com
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ
Administrator
Administrator
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSat Feb 11, 2012 9:49 pm

ôi mấy cái thằng này chưa thấy nhà giam chưa đổ lệ mà...
http://lansurongdatvo.forumvi.net/
jonq11

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSat Feb 11, 2012 10:19 pm

Trích dẫn :
UH em nói đúng, cũng ko phả đoàn em, vì người lừa đảo đó ở rạch giá an gan g2 mà
thanks các pác đã xem
quang_trung_duong

quang_trung_duong

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSat Feb 11, 2012 10:36 pm

tui củng bị nó quấy rối tình dục . kaka
redevil07

redevil07

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSat Feb 11, 2012 10:56 pm

Có ai đi lừa đảo mà nói địa chỉ của mình đâu Like a Star @ heaven .Thằng này chắc maxx skill chém gió lên tầng thành chém bảo
jonq11

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 3:10 pm

thanks các pác đã xem Shocked
bd_2012

bd_2012

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 4:18 pm

Nó hư quá Crying or Very sad
thienmenh

thienmenh

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 5:35 pm

sr nhoa may bac thong cum ko co vietkey cho chau noi 1 loi (Ban bo dy alien
http://www.lamao.net
kimpillar
Administrator
Administrator
kimpillar

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 6:21 pm

Mình kiến nghị, toàn thể anh em không giao dịch qua đường online, chỉ giao dịch khi gặp trực tiếp mà thôi, vấn đề này là vấn đề nhạy cảm và đây cũng chính là lý do tại sao mình lại bảo các bạn đăng ký cửa hàng buôn bán để ban quản trị dễ xác minh và quản lý.
nhoclsr1996

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 6:21 pm

Admin đã viết:
jonq11 đã viết:
mong các pác hiểu dùm

ADM ơi Rạch Giá Kiên Giang chứ k fai? An Giang Razz
jonq11

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 6:24 pm

Trích dẫn :
sr nhoa may bac thong cum ko co vietkey cho chau noi 1 loi (Ban bo dy
ý pác nói là sao
jonq11

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 6:27 pm

Trích dẫn :
thanks pác trụ
kimpillar
Administrator
Administrator
kimpillar

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 6:30 pm

sr nhoa may bac thong cum ko co vietkey cho chau noi 1 loi (Ban bo dy
<<< Sr nhoa mấy bác thông củm ko có vietkey cho cháu nói 1 lời ( Bắn bỏ đy
jonq11

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 6:36 pm

bắn bỏ đi là sao vậy pác trụ
thienmenh

thienmenh

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 7:06 pm

Pác trụ là bác j vậy Jong Thanks
jonq11

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 7:06 pm

thì pác admin đó kimpillar đó
kimpillar
Administrator
Administrator
kimpillar

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 7:10 pm

Đó là ý kiến của thành viên thienmenh mà ko có dấu nên ta dịch ra đấy mà. Laughing
thienmenh

thienmenh

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 7:48 pm

cám ơn cám ơn pác kimpillar Neutral
jonq11

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 7:58 pm

trên forum này , mong các pác đừmg có nói xỏ nói xỉa j về những đoàn khác , forum này là để giao lưu kinh nghiệm và học hỏi từ nhiều đoàn , nên các pác đừng có nói móc nói xỏ nói xỉa j hết
thanks các pác
kimpillar
Administrator
Administrator
kimpillar

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 8:02 pm

Không em àh, cái này là thằng đó, nó giả danh đoàn này đoàn nọ, tạo dựng lòng tin để lừa đảo, thật chất thằng đó nghiên cứu kỹ diễn đàn này, nó đã làm được một lần thì sẽ có lần thứ 2, vì thế, với những vấn đề giao dịch buôn bán, anh em nên gặp trực tiếp để giao dịch, không giao dịch qua yahoo chat..v..v vd nick của anh bị thằng nào trong diễn đàn này cao tay, nó hack và giả danh anh để lừa đảo,,,,v,,v thì anh em vẫn phải làm theo trình tự và chỉ xem tận mặt mới giao dịch, chứ không phải anh em nói xiên nói xỏ gì cả.
jonq11

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 8:13 pm

Trích dẫn :
Không em àh, cái này là thằng đó, nó giả danh đoàn này đoàn nọ, tạo dựng lòng tin để lừa đảo, thật chất thằng đó nghiên cứu kỹ diễn đàn này, nó đã làm được một lần thì sẽ có lần thứ 2, vì thế, với những vấn đề giao dịch buôn bán, anh em nên gặp trực tiếp để giao dịch, không giao dịch qua yahoo chat..v..v vd nick của anh bị thằng nào trong diễn đàn này cao tay, nó hack và giả danh anh để lừa đảo,,,,v,,v thì anh em vẫn phải làm theo trình tự và chỉ xem tận mặt mới giao dịch, chứ không phải anh em nói xiên nói xỏ gì cả.
e ko phải nói xỏ nói xĩa j hết , e nói là pác thienmenh đó
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ
Administrator
Administrator
Lân_Sư_Rồng_Đất_Võ

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 9:11 pm

jonq11: xỏ xĩa gì mà xỏ xĩa pác cũng đang vi phạm nội quy diễn đàn đó...CẢNH CÁO jonq11 VÌ SỬ DỤNG CHỮ VIẾT KO HỢP LỆ (MÀU CHỮ KO DÙNG CHO THÀNH VIÊN).
http://lansurongdatvo.forumvi.net/
Sponsored content

Mấy pác xem dùm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Mấy pác xem dùm   Mấy pác xem dùm Icon_minitime

Mấy pác xem dùm
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next