DIỄN ĐÀN CHUYÊN VỀ NGHỆ THUẬT LÂN SƯ RỒNG CỦA NGƯỜI VIỆT NAM
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Chào mừng bạn đến với thế giới Lân Sư Rồng!
Bạn nhận được thông báo này vì bạn chưa phải là thành viên chính thức của diễn đàn:
Nếu bạn chưa đăng ký, xin vui lòng đăng ký thành viên
Chú ý:
- Là thành viên các bạn có thể post bài và trả lời bài viết .Nhưng chúng tôi khuyến khích bạn tham gia V.I.P để ủng hộ cho server của chúng ta.
Nếu bạn đã đăng ký, xin vui lòng xác thực email bằng các nhấp vào link kích hoạt trong email chúng tôi gửi đến địa chỉ email của bạn ngay sau khi bạn đăng ký. Nếu bạn dùng Yahoo hay Gmail, có thể email đó nằm trong phần Bulk/Junk/Spam.
Bạn cũng có thể nhìn thấy thông báo này nếu như trước đây bạn là thành viên của diễn đàn và đã bị treo nick do vi phạm các quy định của diễn đàn.
_Để hiểu rỏ thêm quy định của diễn đàn các bạn vui lòng vào mục "thông báo"
_Nhận đăng quảng cáo trên diễn đàn
Cảm ơn bạn đã đến và tham gia Thế Giới Lân Sư Rồng!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Anh em diễn đàn chú ý! Từ 21 giờ ngày 01/07 đến 7 giờ ngày 02/07 diễn đàn sẽ tổ chức bảo trì thay đổi diễn đàn mới, có thể sẽ không truy cập vào một số mục trong diễn đàn được, mọi chi tiết liên lạc Danh admin.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Similar topics
Latest topics
» Ship đâu Lân giá bao nhiêu
Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeSat Jan 11, 2014 4:47 pm by nickgi

» cần người hướng dẫn đánh trống!!!!!!!!!!1
Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 10, 2014 11:37 pm by nickgi

» Rồng gì mà ít quá
Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 28, 2013 2:33 pm by ngoclongduong_hue

» Khung lân mây làm tại nhà
Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 7:27 pm by katarina_bmt

» 1 bài nhạc Hoa hay hay [lâu rất lâu rùi]
Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 26, 2013 2:59 pm by linhbuu

» Vạn Hưng Đường 2012 (Trà Vinh)
Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeMon Sep 02, 2013 11:48 am by rac_rper

» Cần Mua Chành Thanh Lý của Các Đội Ở TP HCM
Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeWed Aug 14, 2013 2:59 pm by Mr_Leo

» Hải Nam Liên Hữu Vía Bà Châu Đốc 2013
Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeSun Jun 30, 2013 10:29 am by huynhthocuong

» https://www.youtube.com/watch?v=yzQRMh0asMo
Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 03, 2013 1:34 pm by caoliondancelaivienkieu

Navigation
 Portal
 nội quy
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates

Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)

Go down 
NghiaAnhduong_TG
chananduong
LsrThaiAnhDuong
phuc2020_113
uthai
lsr_dongphuong
yhqq520
cUn_ngOc47
kelvin82291
tuviluan8596091
buidokhacsy
bboycwalk
[A]Danh_ktd
Admin
thevip
lsrhoavuduong
20 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeSun Feb 07, 2010 4:39 pm

thì đùa tý cho vui ý mà, hic hic buốn quá, hình thì càng ngày càng nhiều mà ko thấy Cái cổng USB đâu, sao post lên đây
https://kienthangduong.forumvi.com
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeMon Feb 08, 2010 6:29 am

ta cũng vậy nè cái đầu đọc thẻ nhớ die rồi kiếm tiền mua cái mới
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeMon Feb 08, 2010 8:32 am

đi mua cái khác thì 300k. hình như hơi bị mác thì phải
yhqq520

yhqq520

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeMon Feb 08, 2010 10:44 pm

Ai nói dán lông cừu không đẹp nà, mình có 1 con cái size cũng cở đó nè Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 642864 , làm hồi năm 2004, giờ vẫn còn ý, được dán bằng lông cừu, mà lông này không biết vn còn không! bên ngoài nó lai màu đen kakaka! để chụp lại post lên cho xem!
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeMon Feb 08, 2010 10:52 pm

thẻ nhớ ji` 300k bác, ta mua có 60k à
yhqq520

yhqq520

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 09, 2010 3:45 am

Đây rồi, đây là 1 trong 4 con lân đã làm 6 năm trước, năm 2004 ý! Nhưng 3 con kia đã biếu hết òi, chỉ còn 1 anh đem qua mỹ! :boss: Loại lông cừu này nó hơi đặc biệt, ở ngoài nó ná ná đen đen ý. Nhìn oai quá ! kekeke, không thua gì các đàn anh nó.
Còn cái anh kia mua ở chợ hết đồ làm cũng làm lại luôn, xịt màu vàng xong vẽ lại !
Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 19734_1158493457569_1684763353_313491_7547729_n

Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 19734_1158494217588_1684763353_313497_4041203_n
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 09, 2010 9:27 am

con lân này màu lông nó như vậy hay là do lâu ngày quá nó nên nó dơ vạy, còn ở Việt Nam lông cừu bao la
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 09, 2010 1:51 pm

giong' lan lau ngay` ko tam' qua'
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 09, 2010 7:12 pm

mí trên của bé này cao tí nữa thì xuất sắc
yhqq520

yhqq520

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeFri Feb 12, 2010 2:35 am

Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 334903 Lông tự nhiên đó bác à, chứ lân không tấm nó sao ra như zậy, lân có hồi nào tấm đâu, kekeke Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 642864
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeFri Feb 12, 2010 8:23 am

Con Lân với cái trống bác đem từ Vn qua hả
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeFri Feb 12, 2010 11:32 am

uã vậy bác ta đang ở đâu
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 2:10 pm

chắc đang ở campuchia
yhqq520

yhqq520

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 9:53 pm

Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 969138 Hoa Kỳ - Mỹ ... Campuchia đâu ra, qua đó phơi nắng à Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 634147
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeSun Feb 14, 2010 12:50 pm

haha, đùa với bác cho vui chứ thấy chữ kí của bác có ghi mà
buidokhacsy

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeFri Feb 19, 2010 6:42 am

ặc vậy bác ấy ở Hoa Kỳ thik à
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeFri Feb 19, 2010 5:08 pm

Chắc thiệt
lsr_dongphuong

lsr_dongphuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeSun Mar 14, 2010 9:02 pm

minh la thanh vien moi
minh o daon lan su rong dong phuong
lsrhoavuduong
Administrator
Administrator
lsrhoavuduong

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeSun Mar 14, 2010 10:36 pm

chào mừng bạn đén với diễn đàn
buidokhacsy

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 17, 2010 2:46 pm

2222222 bạn mới
uthai

uthai

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 18, 2010 9:37 am

ủa nhà bác Danh mở wán net nữa àk??
buidokhacsy

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 2:19 pm

có tổng doanh trại mà
phuc2020_113

phuc2020_113

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeSat May 15, 2010 11:06 pm

bác buidokhacsy cóa add nick
và nhắn tin cho ta chưa.
ta ẩn nick ko àh.nên bác cứ nhắn wa cho ta
nhé.
congtudeptrai2020@yahoo.com
buidokhacsy

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeSun May 16, 2010 6:23 am

dạ
LsrThaiAnhDuong

LsrThaiAnhDuong

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitimeFri Sep 03, 2010 1:14 pm

cho hoj?bac' danh o?dau vay co' the chj?mjnh hok co' gj maj mot' mjnh ra nha\bac danh tham quan
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)   Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ) - Page 2 Icon_minitime

Bác Danh làm lân cho con chơi (thương con dữ)
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» vài em mới ra lò!..........gởi bác Danh và các thành viên diễn đàn xem chơi!!!!
» Chi 2 dan trong chi 3 danh keng tui em danh choa...
» các em gái d.thương